Trang chủ Dược liệu Phản ứng có hại của thuốc

bong den

Phản ứng có hại của thuốc

Bị hoại tử mũi sau khi tiêm chất làm đầy

Bị hoại tử mũi sau khi tiêm chất làm đầy

Thứ năm, 25 Tháng 9 2014 08:15

Cô Jenny – 58 tuổi, sống tại Singapore - đã vô cùng hối hận khi quyết định nâng mũi bằng chất làm đầy (filler) vào tháng 9 năm ngoái. Cho đến tận bây giờ, cô Jenny vẫn đang phải trải qua rất nhiều đợt điều trị để tạo hình lại chiếc mũi đã hoại tử của mình.

Đọc thêm...
 
 

Hạ huyết áp do thuốc

Hạ huyết áp do thuốc

Thứ bảy, 20 Tháng 9 2014 08:49

 Ông Can đi khám bệnh trong tình trạng mệt mỏi, hoa mắt chóng mặt. Ông đoán là do huyết áp thấp.

Đọc thêm...
 
 

Thận trọng khi dùng thuốc hạ mỡ máu rosuvastatin

Thận trọng khi dùng thuốc hạ mỡ máu rosuvastatin

Thứ hai, 15 Tháng 9 2014 08:58

SKĐS - Cần thận trọng khi dùng rosuvastatin ở bệnh nhân có tiền sử bệnh gan, có yếu tố dễ tiêu cơ vân như suy thận, nhược giáp,

Đọc thêm...
 
 

Kháng sinh có clarithromycin gây nguy cơ tử vong

Kháng sinh có clarithromycin gây nguy cơ tử vong

Thứ tư, 10 Tháng 9 2014 14:48

 Viện Nghiên cứu quốc gia Serum ở Copenhagen (Đan Mạch) vừa cho biết, việc sử dụng kháng sinh clarithromicyn có thể dẫn tới nguy cơ tử vong cao hơn 76% so với việc sử dụng penicillin V.

Đọc thêm...
 
 

Trang 5/5

nha khoa thẩm mỹ hà nội

bao cao su thái lan krabi

Massage Vietnam

Sen 1992